Warning: preg_replace(): The /e modifier is deprecated, use preg_replace_callback instead in ..../includes/class_bbcode.php on line 2958
[Thuật Sĩ] XẲM, TẨY NỐT RUỒI THEO TỬ VI: các ĐIỀU CẦN LƯU Ý
Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    vanmaiphong3322's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.

XẲM, TẨY NỐT RUỒI THEO TỬ VI: các ĐIỀU CẦN LƯU Ý

XẲM, TẨY NỐT RUỒI THEO TỬ VI: các ĐIỀU CẦN chú ý

tìm tự tín với giá “mềm”

Tâm sự mang chúng tôi, chị trằn Minh Thảo (30 tuổi, Tĩnh Gia, Thanh Hóa) cho biết, trước đây chị với 1 nốt ruồi bằng móng tay út nằm trên phần xương hốc mũi. Chính vì thế đi đâu chị cũng thiếu tự tín, thấy buồn, dù biết bồ ko bao giờ chê bai.

“Tôi hơi tự ti vì nốt ruồi của bản thân mình, hơn nữa cô bạn của tôi rộng rãi lần cũng khuyên nên tẩy dòng nốt ruồi vô duyên ấy đi và xăm nốt ruồi son đè lên sẽ giúp đỡ tôi vừa giải quyết được khâu thẩm mỹ, vừa là cách thức chiêu tài lộc, may mắn, hạnh phúc. Nghe lời khuyên cũng thấy hợp lý, tôi và người bạn đến 1 spa sắp chỗ làm, chỉ mang hai.000.000 đồng tôi đã “chia tay” được chiếc nốt ruồi cũ và mang được nốt ruồi son như ý”, chị Thảo san sớt.

do vậy, trong khoảng lâu chị muốn đi nghệ thuật để biến hóa vận mệnh của bản thân. 1 lần chị gội đầu ở tiệm thấy chủ quán quảng bá về việc phun nốt ruồi son với giá “mềm” nên chị quyết định thử vận may. “Tôi nghĩ chỉ mang 400.000 đồng mà thay đổi được không ít thứ thì sao mình lại ko thử. Tôi hứa hẹn chủ quán gội đầu hôm sau ra khiến cho. Chị Đặng Thị Hòa (27 tuổi, Gia Lâm, Hà Nội) cũng đi “tìm” nốt ruồi son để mong chuyển đổi cuộc đời của bản thân. Chị Hòa xinh đẹp, ngoan hiền, với học thức nhưng lại không tìm được một công việc ổn định, thậm chí chồng chị còn thẳng chê bai vợ không khởi sắc, tướng gì hết.

Theo lời san sớt của chị Hòa, chị quyết định phun nốt ruồi son vào bên má trái theo tham mưu của chủ quán. Chỉ 30 phút trên mặt chị Hòa đã mở ra 1 dấu chấm đỏ và theo vị chủ quán ngừng thi côngĐây là... Nốt ruồi son. Chị Hòa về nhà nao nức chờ đợi sự “kỳ diệu”.

Chi vài trăm mà mong phú quý?

Tuy nhiên, được một thời gian, nốt ruồi bên má trái mất đi nhưng thay vào ngừng thi côngĐây là các vết sẹo màu thâm đem và kem theo là sẹo lồi thay thế chỗ nốt ruồi.

thời kì chậm triển khai tôi rơi vào vô vọng khôn xiết. Mặt thì với sẹo, vận mệnh chưa trơn tuột thì đã... Mất người yêu”, chị Thảo rùng mình nhớ lại.

bàn luận về trường hợp của chị Thảo và chị Hòa, bác sĩ nghệ thuật và thẩm mỹ và nghệ thuật Hoàng Mai cho hay: “thực tại, có không ít chị em nghe lời đồn đoán trong khoảng trên mạng rồi tự ý đi tẩy xóa, khiến cho nốt ruồi. xuất hiện một số cơ sở vật chất tẩy nốt ruồi ko cao, dùng các mẫu thuốc, phương tiện, trang thiết bị chất lượng kém ko vệ sinh, gây hiểm, làm cho vết thương sau khi tẩy bị lan rộng, dẫn tới hình thành sẹo lồi, sẹo lõm, tác động đến thẩm mỹ và nghệ thuật.

Trong khi, giả dụ bạn chú tâm vết thương không tốt mang thể dẫn đến sưng tấy hoặc nhiễm trùng. vì vậy, lúc khiến bất kỳ thủ thuật nào liên quan tới nghệ thuật và thẩm mỹ, dao kéo chị em nên cân đề cập thật kỹ càng càng trước khi lựa chọn cơ sở”.

có thể lựu chọn biệt phát đốt điện hoặc lazer để tẩy nốt ruồi sẽ tránh bị nhiễm trùng, sau lúc tẩy nốt ruồi lên bôi thuốc để phòng ngừa sẹo thâm lõm sau này này. Lên kiêng ăn rau muốn giết gà đểphòng ngừa sẹo lồi sau khi tẩy nốt ruồi hoặc phẫu thuật.
    Các bạn hãy cùng vanmaiphong3322 xây dựng MU Thiên Việt nhé

Thành Viên
    hethongdien's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 trong 0 bài viết.
    hay quá đúng cái em đang cần đánh dấu mai em call bác

Các Chủ đề tương tự

1. [Quy Định] Bảng giới hạn Reset nhân vật theo Top
    Bởi Admin trong diễn đàn Quy Định
    Trả lời: 78
    Bài viết cuối: Hôm qua, 01:04 PM